Jamus Nau'in Hose Clamp

Takaitaccen Bayani:

Nau'in Hose na Jamus wani abu ne mai mahimmanci kuma mai mahimmanci wanda ake amfani dashi a cikin masana'antu da aikace-aikace daban-daban.An ƙera wannan maƙunƙun ne musamman don amintattun tutoci, bututu, da tubing zuwa kayan aiki da adaftar, tabbatar da haɗin kai mara ɗigogi da aminci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

An san Maƙallin Nau'in Hose na Jamus don dorewa, aminci, da sauƙin amfani.An gina shi daga kayan inganci, yawanci ya ƙunshi bakin ƙarfe ko ƙarfe na carbon.Wannan yana tabbatar da juriya ga lalata, yana sa ya dace da aikace-aikacen gida da waje.
Ɗaya daga cikin mahimman fasalulluka na Nau'in Hose na Jamus shine daidaitacce ƙira.Wannan yana ba da damar daidaitawa kuma daidaitaccen dacewa, ɗaukar hoses da bututu masu girma dabam.

The Jamus Type Hose Clamp sanye take da wani dunƙule na'ura wanda damar sauƙi shigarwa da kuma cire.Ƙirar ergonomic ɗin sa yana tabbatar da tsattsauran ra'ayi da aminci, yana hana duk wani zamewa ko motsi wanda zai iya haifar da raguwa ko gazawar tsarin.Kyakkyawan ƙarfin daɗaɗɗen da aka bayar ta wannan matsi yana tabbatar da haɗin gwiwa mai aminci da dorewa.

Baya ga halayen aikin sa, Jamus Nau'in Hose Clamp kuma an san shi da ƙayatarwa.Ƙaƙƙarfan ƙirarsa da ƙaƙƙarfan ƙira yana ba da damar shigarwa mai hankali da kuma bayyanar gaba ɗaya mai tsabta.Wannan yana da kyawawa musamman a aikace-aikace inda kayan ado ke da mahimmanci, kamar a cikin tsarin gida ko wuraren jama'a.

An kera nau'in Hose Clamp na Jamus daidai da ingantattun ka'idoji don tabbatar da daidaiton aiki da aminci.Ana fuskantar gwaji mai tsauri, gami da matsa lamba da gwajin yabo, don tabbatar da cewa ya cika ko ya wuce matsayin masana'antu.Wannan ya sa ya zama amintaccen zaɓi ga ƙwararru da masu sha'awa iri ɗaya.

Bugu da ƙari, Ƙwararrun Nau'in Hose na Jamus yana ba da fa'idar kasancewa mai amfani.Wannan yana ba da izinin kulawa da sauƙi da sauyawa, rage yawan farashi da sharar gida.Ana iya wargaje shi cikin sauƙi kuma a sake haɗa shi ba tare da lalata amincinsa ko ingancinsa ba.

A ƙarshe, Maɓalli na Nau'in Hose na Jamus wani abu ne mai mahimmanci don tabbatar da bututu, bututu, da bututu a aikace-aikace daban-daban.Ƙirar sa mai daidaitawa, ginannen ɗorewa, da sauƙin amfani sun sa ya zama abin dogaro kuma mai dacewa ga ƙwararru da masu sha'awar DIY iri ɗaya.Tare da ƙaƙƙarfan ƙarfinsa na matsewa da aikin da ba ya zubarwa, wannan matsa yana tabbatar da daidaito da ingancin tsarin canja wurin ruwa.

samfur (1)
samfur (2)
samfur (3)
samfur (4)
samfur (5)
samfur (6)

Samfuran Paramenters

Girman Bandwidth
8-12 mm 9mm ku
10-16 mm 9mm/12mm
12-20 mm 9mm/12mm/14mm
16-25 mm 9mm/12mm/14mm
20-32 mm 9mm/12mm/14mm
25-40 mm 9mm/12mm/14mm
32-50 mm 9mm/12mm/14mm
40-60 mm 9mm/12mm/14mm
50-70 mm 9mm/12mm/14mm
60-80 mm 9mm/12mm/14mm
70-90 mm 9mm/12mm/14mm
80-100 mm 9mm/12mm/14mm
90-110 mm 9mm/12mm/14mm
100-120 mm 9mm/12mm/14mm
110-130 mm 9mm/12mm/14mm
120-140 mm 9mm/12mm/14mm
130-150 mm 9mm/12mm/14mm
140-160 mm 9mm/12mm/14mm
150-170 mm 9mm/12mm/14mm
160-180 mm 9mm/12mm/14mm
170-190 mm 9mm/12mm/14mm
180-200 mm 9mm/12mm/14mm
190-210 mm 9mm/12mm/14mm
200-220 mm 9mm/12mm/14mm
210-230 mm 9mm/12mm/14mm
230-250 mm 9mm/12mm/14mm

Siffofin Samfur

● Babban ingancin bakin karfe abu

● Ƙaƙƙarfan tsarin ƙarfafawa

● Daidaitacce kuma daidaitaccen rarraba matsa lamba

● Ya dace da aikace-aikace da yawa

● Mai jure wa rawar jiki da canjin zafin jiki

Aikace-aikacen samfur

Ana amfani da nau'in Hose na Jamus a ko'ina a masana'antu daban-daban don tabbatar da bututu da bututu.Ƙarfinsa mai ƙarfi da ɗorewa na ginin ƙarfe na ƙarfe yana tabbatar da abin dogara kuma yana hana zubar ko da a cikin matsanancin matsin lamba.Wannan ƙwaƙƙwaran maɗaukaki ya dace da aikace-aikace kamar mota, famfo, noma, da kayan masana'antu.Yana ba da daidaitaccen rarraba matsi mai daidaituwa, yana tabbatar da hatimi mai ƙarfi da hana zamewa ko lalacewa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran